1. deild kvenna

1. deild kvenna

select
1. deild kvenna 2019 - 2020 1. deild kvenna Matches

Leikumferð 1

21.9.2019 - 13:00

Varmá

21.9.2019 - 13:00

21.9.2019 - 13:00

Afturelding B

3 - 0

Vestri

Guðný Rut Guðnadóttir
Spela Plesnik

21.9.2019 - 13:00

3 - 0

Afturelding B

Vestri

21.9.2019 - 14:00

Siglufjörður

21.9.2019 - 14:00

21.9.2019 - 14:00

BF

1 - 3

Álftanes 2

Óskar Þórðarson
Marinó Þorsteinsson

21.9.2019 - 14:00

1 - 3

BF

Álftanes 2

22.9.2019 - 12:00

Fagrilundur

22.9.2019 - 12:00

22.9.2019 - 12:00

HK B

3 - 2

Vestri

Þorsteinn Guðnason
Zdravko Demirev

22.9.2019 - 12:00

3 - 2

HK B

Vestri

22.9.2019 - 14:00

Íþróttahöllin á Húsavík

22.9.2019 - 14:00

22.9.2019 - 14:00

Völsungur

2 - 3

Álftanes 2

Marinó Þorsteinsson
Gunnar Garðarsson

22.9.2019 - 14:00

2 - 3

Völsungur

Álftanes 2

26.9.2019 - 20:00

Siglufjörður

26.9.2019 - 20:00

26.9.2019 - 20:00

BF

3 - 0

KA B

Marinó Þorsteinsson
Óskar Þórðarson

26.9.2019 - 20:00

3 - 0

BF

KA B

26.9.2019 - 20:00

Fagrilundur

26.9.2019 - 20:00

26.9.2019 - 20:00

HK B

1 - 3

Þróttur Rb

Ismar Hadziredzepovic
Jón Ólafur Valdimarsson

26.9.2019 - 20:00

1 - 3

HK B

Þróttur Rb

26.9.2019 - 20:00

Íþróttahúsið í Grundafirði

26.9.2019 - 20:00

26.9.2019 - 20:00

UMFG

0 - 3

Afturelding B

Árni Jón Eggertsson
Sævar Már Guðmundsson

26.9.2019 - 20:00

0 - 3

UMFG

Afturelding B

27.9.2019 - 19:30

Álftanes

27.9.2019 - 19:30

27.9.2019 - 19:30

Álftanes 2

1 - 3

Ýmir

Sævar Már Guðmundsson
Ismar Hadziredzepovic

27.9.2019 - 19:30

1 - 3

Álftanes 2

Ýmir



Leikumferð 2

2.10.2019 - 19:30

Laugardalshöll

2.10.2019 - 19:30

2.10.2019 - 19:30

Þróttur Rb

0 - 3

Afturelding X

Haraldur Örn Björnsson
Þorsteinn Guðnason

2.10.2019 - 19:30

0 - 3

Þróttur Rb

Afturelding X

5.10.2019 - 13:00

Fagrilundur

5.10.2019 - 13:00

5.10.2019 - 13:00

Ýmir

3 - 1

BF

Guðný Rut Guðnadóttir
Árni Jón Eggertsson

5.10.2019 - 13:00

3 - 1

Ýmir

BF

5.10.2019 - 14:00

Álftanes

5.10.2019 - 14:00

5.10.2019 - 14:00

Álftanes 2

3 - 1

Völsungur

Haraldur Örn Björnsson
Zdravko Demirev

5.10.2019 - 14:00

3 - 1

Álftanes 2

Völsungur

5.10.2019 - 17:00

Íþróttahúsið í Grundafirði

5.10.2019 - 17:00

5.10.2019 - 17:00

UMFG

0 - 3

Vestri

Garðar Svansson
Jón Ólafur Valdimarsson

5.10.2019 - 17:00

0 - 3

UMFG

Vestri

6.10.2019 - 13:00

Laugardalshöll

6.10.2019 - 13:00

6.10.2019 - 13:00

Þróttur Rb

3 - 1

Völsungur

Katarzyna Melzacka
Ismar Hadziredzepovic

6.10.2019 - 13:00

3 - 1

Þróttur Rb

Völsungur

6.10.2019 - 13:00

Varmá

6.10.2019 - 13:00

6.10.2019 - 13:00

Afturelding X

3 - 1

KA B

Jón Ólafur Valdimarsson
Haraldur Örn Björnsson

6.10.2019 - 13:00

3 - 1

Afturelding X

KA B

6.10.2019 - 14:00

Fagrilundur

6.10.2019 - 14:00

6.10.2019 - 14:00

HK B

3 - 1

BF

Zdravko Demirev
Óskar Þórðarson

6.10.2019 - 14:00

3 - 1

HK B

BF

10.10.2019 - 18:30

Fagrilundur

10.10.2019 - 18:30

10.10.2019 - 18:30

Ýmir

3 - 1

UMFG

Ismar Hadziredzepovic
Spela Plesnik

10.10.2019 - 18:30

3 - 1

Ýmir

UMFG



Leikumferð 3

16.10.2019 - 20:00

Varmá

16.10.2019 - 20:00

16.10.2019 - 20:00

Afturelding B

3 - 0

HK B

Þorsteinn Guðnason
Svala Ásbjörnsdóttir

16.10.2019 - 20:00

3 - 0

Afturelding B

HK B

19.10.2019 - 14:00

Siglufjörður

19.10.2019 - 14:00

19.10.2019 - 14:00

BF

1 - 3

Afturelding X

Marinó Þorsteinsson
Gunnar Garðarsson

19.10.2019 - 14:00

1 - 3

BF

Afturelding X

19.10.2019 - 14:00

Íþróttahúsið Torfnesi

19.10.2019 - 14:00

19.10.2019 - 14:00

Vestri

3 - 1

Álftanes 2

Sólveig Pálsdóttir
Sigurður Jón Hreinsson

19.10.2019 - 14:00

3 - 1

Vestri

Álftanes 2

20.10.2019 - 13:00

KA-heimilið

20.10.2019 - 13:00

20.10.2019 - 13:00

KA B

3 - 2

UMFG

Marinó Þorsteinsson
Gunnar Garðarsson

20.10.2019 - 13:00

3 - 2

KA B

UMFG

20.10.2019 - 14:00

Íþróttahöllin á Húsavík

20.10.2019 - 14:00

20.10.2019 - 14:00

Völsungur

1 - 3

Afturelding X

Gunnhildur Hinriksdóttir
Sigurbjörn Árni Arngrímsson

20.10.2019 - 14:00

1 - 3

Völsungur

Afturelding X

20.10.2019 - 15:00

Laugardalshöll

20.10.2019 - 15:00

20.10.2019 - 15:00

Þróttur Rb

0 - 3

Ýmir

Katarzyna Melzacka
Ismar Hadziredzepovic

20.10.2019 - 15:00

0 - 3

Þróttur Rb

Ýmir



Leikumferð 4

Leik frestað

Fagrilundur

Leik frestað

Leik frestað

Ýmir

-

Vestri

Zdravko Demirev
Sigríður Pálsdóttir

Leik frestað

-

Ýmir

Vestri

30.10.2019 - 19:30

Laugardalshöll

30.10.2019 - 19:30

30.10.2019 - 19:30

Þróttur Rb

1 - 3

UMFG

Haraldur Örn Björnsson
Jón Ólafur Valdimarsson

30.10.2019 - 19:30

1 - 3

Þróttur Rb

UMFG

1.11.2019 - 20:30

Álftanes

1.11.2019 - 20:30

1.11.2019 - 20:30

Álftanes 2

3 - 1

HK B

Árni Jón Eggertsson
Kristján Geir Guðmundsson

1.11.2019 - 20:30

3 - 1

Álftanes 2

HK B

3.11.2019 - 15:00

KA-heimilið

3.11.2019 - 15:00

3.11.2019 - 15:00

KA B

0 - 3

Vestri

Marinó Þorsteinsson
Sigurbjörn Árni Arngrímsson

3.11.2019 - 15:00

0 - 3

KA B

Vestri

6.11.2019 - 21:00

Varmá

6.11.2019 - 21:00

6.11.2019 - 21:00

Afturelding X

3 - 0

Þróttur Rb

Spela Plesnik
Jón Ólafur Valdimarsson

6.11.2019 - 21:00

3 - 0

Afturelding X

Þróttur Rb



Leikumferð 5

9.11.2019 - 15:00

Íþróttahúsið í Grundafirði

9.11.2019 - 15:00

9.11.2019 - 15:00

UMFG

0 - 3

Völsungur

Garðar Svansson
Viðar Gylfason

9.11.2019 - 15:00

0 - 3

UMFG

Völsungur

9.11.2019 - 15:00

Álftanes

9.11.2019 - 15:00

9.11.2019 - 15:00

Álftanes 2

1 - 3

BF

Ismar Hadziredzepovic
Zdravko Demirev

9.11.2019 - 15:00

1 - 3

Álftanes 2

BF

10.11.2019 - 13:00

Varmá

10.11.2019 - 13:00

10.11.2019 - 13:00

Afturelding B

3 - 1

Völsungur

Haraldur Örn Björnsson
Ismar Hadziredzepovic

10.11.2019 - 13:00

3 - 1

Afturelding B

Völsungur

10.11.2019 - 13:00

KA-heimilið

10.11.2019 - 13:00

10.11.2019 - 13:00

KA B

0 - 3

Ýmir

Þorvaldur Þorsteinsson
Gunnar Garðarsson

10.11.2019 - 13:00

0 - 3

KA B

Ýmir

10.11.2019 - 14:00

Laugardalshöll

10.11.2019 - 14:00

10.11.2019 - 14:00

Þróttur Rb

0 - 3

BF

Jason Ívarsson
Katarzyna Melzacka

10.11.2019 - 14:00

0 - 3

Þróttur Rb

BF

14.11.2019 - 20:00

Íþróttahúsið í Grundafirði

14.11.2019 - 20:00

14.11.2019 - 20:00

UMFG

2 - 3

Ýmir

Sævar Már Guðmundsson
Viðar Gylfason

14.11.2019 - 20:00

2 - 3

UMFG

Ýmir

16.11.2019 - 13:00

Siglufjörður

16.11.2019 - 13:00

16.11.2019 - 13:00

BF

2 - 3

Vestri

Óskar Þórðarson
Gunnar Garðarsson

16.11.2019 - 13:00

2 - 3

BF

Vestri

17.11.2019 - 13:00

Íþróttahöllin á Húsavík

17.11.2019 - 13:00

17.11.2019 - 13:00

Völsungur

1 - 3

Vestri

Sigurbjörn Árni Arngrímsson
Gunnhildur Hinriksdóttir

17.11.2019 - 13:00

1 - 3

Völsungur

Vestri



Leikumferð 6

20.11.2019 - 20:00

Varmá

20.11.2019 - 20:00

20.11.2019 - 20:00

Afturelding B

-

Afturelding X

Þorsteinn Guðnason
Haraldur Örn Björnsson

20.11.2019 - 20:00

-

Afturelding B

Afturelding X

21.11.2019 - 20:30

Álftanes

21.11.2019 - 20:30

21.11.2019 - 20:30

Álftanes 2

-

Þróttur Rb

Árni Jón Eggertsson
Zdravko Demirev

21.11.2019 - 20:30

-

Álftanes 2

Þróttur Rb

23.11.2019 - 14:00

Íþróttahöllin á Húsavík

23.11.2019 - 14:00

23.11.2019 - 14:00

Völsungur

-

UMFG

Gunnar Garðarsson
Marinó Þorsteinsson

23.11.2019 - 14:00

-

Völsungur

UMFG

23.11.2019 - 14:00

Fagrilundur

23.11.2019 - 14:00

23.11.2019 - 14:00

Ýmir

-

KA B

Jason Ívarsson
Þorsteinn Guðnason

23.11.2019 - 14:00

-

Ýmir

KA B

24.11.2019 - 12:00

Siglufjörður

24.11.2019 - 12:00

24.11.2019 - 12:00

BF

-

UMFG

Óskar Þórðarson
Marinó Þorsteinsson

24.11.2019 - 12:00

-

BF

UMFG

24.11.2019 - 12:00

Fagrilundur

24.11.2019 - 12:00

24.11.2019 - 12:00

HK B

-

KA B

Haraldur Örn Björnsson
Katarzyna Melzacka

24.11.2019 - 12:00

-

HK B

KA B

24.11.2019 - 14:00

Íþróttahúsið Torfnesi

24.11.2019 - 14:00

24.11.2019 - 14:00

Vestri

-

Afturelding B

Sólveig Pálsdóttir
Sigurður Jón Hreinsson

24.11.2019 - 14:00

-

Vestri

Afturelding B

27.11.2019 - 21:00

Varmá

27.11.2019 - 21:00

27.11.2019 - 21:00

Afturelding X

-

Álftanes 2

Kristján Geir Guðmundsson
Valgeir Valgeirsson

27.11.2019 - 21:00

-

Afturelding X

Álftanes 2



Leikumferð 7

30.11.2019 - 14:00

Fagrilundur

30.11.2019 - 14:00

30.11.2019 - 14:00

Ýmir

-

Afturelding B

Valgeir Valgeirsson
Jason Ívarsson

30.11.2019 - 14:00

-

Ýmir

Afturelding B

30.11.2019 - 14:00

Íþróttahúsið í Grundafirði

30.11.2019 - 14:00

30.11.2019 - 14:00

UMFG

-

KA B

Garðar Svansson
Viðar Gylfason

30.11.2019 - 14:00

-

UMFG

KA B

30.11.2019 - 15:00

Siglufjörður

30.11.2019 - 15:00

30.11.2019 - 15:00

BF

-

HK B

Marinó Þorsteinsson
Óskar Þórðarson

30.11.2019 - 15:00

-

BF

HK B