MIZUNODEILD karla

MIZUNODEILD karla 2020-2021

select
Mizunodeild karla Mizunodeild karla Matches

Leikumferð 1

Frestað um óákveðinn tíma

Fylkishöllin

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Fylkir

-

KA

Zdravko Demirev
Ismar Hadziredzepovic

Frestað um óákveðinn tíma

-

Fylkir

KA

19.9.2020 - 19:00

Íþróttahúsið í Hveragerði

19.9.2020 - 19:00

19.9.2020 - 19:00

Hamar

3 - 0

Þróttur Nes

Kristján Geir Guðmundsson
Valgeir Valgeirsson

19.9.2020 - 19:00

3 - 0

Hamar

Þróttur Nes

20.9.2020 - 14:00

Vogabæjarhöllin

20.9.2020 - 14:00

20.9.2020 - 14:00

Þróttur Vogum

0 - 3

Afturelding

Zdravko Demirev
Árni Jón Eggertsson

20.9.2020 - 14:00

0 - 3

Þróttur Vogum

Afturelding

25.9.2020 - 20:30

Fagrilundur

25.9.2020 - 20:30

25.9.2020 - 20:30

HK

3 - 0

Þróttur Vogum

Katarzyna Melzacka
Kristján Geir Guðmundsson

25.9.2020 - 20:30

3 - 0

HK

Þróttur Vogum

26.9.2020 - 14:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

26.9.2020 - 14:00

26.9.2020 - 14:00

Þróttur Nes

3 - 1

Fylkir

Sigurfinnur Líndal Stefánsson
Atli Freyr Björnsson

26.9.2020 - 14:00

3 - 1

Þróttur Nes

Fylkir



Leikumferð 2

30.9.2020 - 20:15

KA-heimilið

30.9.2020 - 20:15

30.9.2020 - 20:15

KA

0 - 3

Hamar

Gunnar Garðarsson
Sigurbjörn Árni Arngrímsson

30.9.2020 - 20:15

0 - 3

KA

Hamar

3.10.2020 - 15:00

Íþróttahúsið Torfnesi

3.10.2020 - 15:00

3.10.2020 - 15:00

Vestri

-

Þróttur Nes

Sólveig Pálsdóttir
Sigurður Jón Hreinsson

3.10.2020 - 15:00

-

Vestri

Þróttur Nes

3.10.2020 - 19:00

Ásgarður

3.10.2020 - 19:00

3.10.2020 - 19:00

Álftanes

-

HK

Zdravko Demirev
Sigríður Pálsdóttir

3.10.2020 - 19:00

-

Álftanes

HK



Leikumferð 3

7.10.2020 - 20:15

KA-heimilið

7.10.2020 - 20:15

7.10.2020 - 20:15

KA

-

Afturelding


7.10.2020 - 20:15

-

KA

Afturelding

9.10.2020 - 20:30

Álftanes

9.10.2020 - 20:30

9.10.2020 - 20:30

Álftanes

-

Vestri


9.10.2020 - 20:30

-

Álftanes

Vestri

10.10.2020 - 13:00

Fagrilundur

10.10.2020 - 13:00

10.10.2020 - 13:00

HK

-

Þróttur Nes


10.10.2020 - 13:00

-

HK

Þróttur Nes

11.10.2020 - 14:00

Fylkishöllin

11.10.2020 - 14:00

11.10.2020 - 14:00

Fylkir

-

Vestri


11.10.2020 - 14:00

-

Fylkir

Vestri

11.10.2020 - 14:00

Vogabæjarhöllin

11.10.2020 - 14:00

11.10.2020 - 14:00

Þróttur Vogum

-

KA


11.10.2020 - 14:00

-

Þróttur Vogum

KA



Leikumferð 4

14.10.2020 - 20:00

Fagrilundur

14.10.2020 - 20:00

14.10.2020 - 20:00

HK

-

Afturelding


14.10.2020 - 20:00

-

HK

Afturelding

14.10.2020 - 20:00

Íþróttahúsið í Hveragerði

14.10.2020 - 20:00

14.10.2020 - 20:00

Hamar

-

Álftanes


14.10.2020 - 20:00

-

Hamar

Álftanes

14.10.2020 - 20:00

Vogabæjarhöllin

14.10.2020 - 20:00

14.10.2020 - 20:00

Þróttur Vogum

-

Fylkir


14.10.2020 - 20:00

-

Þróttur Vogum

Fylkir



Leikumferð 5

28.10.2020 - 20:15

KA-heimilið

28.10.2020 - 20:15

28.10.2020 - 20:15

KA

-

Álftanes


28.10.2020 - 20:15

-

KA

Álftanes

4.11.2020 - 20:00

Íþróttahúsið í Hveragerði

4.11.2020 - 20:00

4.11.2020 - 20:00

Hamar

-

HK


4.11.2020 - 20:00

-

Hamar

HK

4.11.2020 - 20:30

Varmá

4.11.2020 - 20:30

4.11.2020 - 20:30

Afturelding

-

Fylkir


4.11.2020 - 20:30

-

Afturelding

Fylkir

7.11.2020 - 13:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

7.11.2020 - 13:00

7.11.2020 - 13:00

Þróttur Nes

-

Álftanes


7.11.2020 - 13:00

-

Þróttur Nes

Álftanes

7.11.2020 - 14:00

Íþróttahúsið Torfnesi

7.11.2020 - 14:00

7.11.2020 - 14:00

Vestri

-

Þróttur Vogum


7.11.2020 - 14:00

-

Vestri

Þróttur Vogum

8.11.2020 - 15:00

Fylkishöllin

8.11.2020 - 15:00

8.11.2020 - 15:00

Fylkir

-

HK


8.11.2020 - 15:00

-

Fylkir

HK



Leikumferð 6

11.11.2020 - 20:00

Vogabæjarhöllin

11.11.2020 - 20:00

11.11.2020 - 20:00

Þróttur Vogum

-

Hamar


11.11.2020 - 20:00

-

Þróttur Vogum

Hamar

14.11.2020 - 13:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

14.11.2020 - 13:00

14.11.2020 - 13:00

Þróttur Nes

-

KA


14.11.2020 - 13:00

-

Þróttur Nes

KA

14.11.2020 - 14:00

Íþróttahúsið Torfnesi

14.11.2020 - 14:00

14.11.2020 - 14:00

Vestri

-

HK


14.11.2020 - 14:00

-

Vestri

HK

14.11.2020 - 15:00

Álftanes

14.11.2020 - 15:00

14.11.2020 - 15:00

Álftanes

-

Afturelding


14.11.2020 - 15:00

-

Álftanes

Afturelding

18.11.2020 - 20:00

Íþróttahúsið í Hveragerði

18.11.2020 - 20:00

18.11.2020 - 20:00

Hamar

-

Afturelding


18.11.2020 - 20:00

-

Hamar

Afturelding



Leikumferð 7

20.11.2020 - 20:30

Álftanes

20.11.2020 - 20:30

20.11.2020 - 20:30

Álftanes

-

Fylkir


20.11.2020 - 20:30

-

Álftanes

Fylkir

21.11.2020 - 14:00

Íþróttahúsið Torfnesi

21.11.2020 - 14:00

21.11.2020 - 14:00

Vestri

-

KA


21.11.2020 - 14:00

-

Vestri

KA

21.11.2020 - 14:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

21.11.2020 - 14:00

21.11.2020 - 14:00

Þróttur Nes

-

Þróttur Vogum


21.11.2020 - 14:00

-

Þróttur Nes

Þróttur Vogum

25.11.2020 - 20:00

Varmá

25.11.2020 - 20:00

25.11.2020 - 20:00

Afturelding

-

HK


25.11.2020 - 20:00

-

Afturelding

HK

25.11.2020 - 20:00

Íþróttahúsið í Hveragerði

25.11.2020 - 20:00

25.11.2020 - 20:00

Hamar

-

Þróttur Vogum


25.11.2020 - 20:00

-

Hamar

Þróttur Vogum



Leikumferð 8

28.11.2020 - 14:00

Íþróttahúsið Torfnesi

28.11.2020 - 14:00

28.11.2020 - 14:00

Vestri

-

Afturelding


28.11.2020 - 14:00

-

Vestri

Afturelding

28.11.2020 - 18:00

Fylkishöllin

28.11.2020 - 18:00

28.11.2020 - 18:00

Fylkir

-

Þróttur Nes


28.11.2020 - 18:00

-

Fylkir

Þróttur Nes

3.12.2020 - 20:00

Álftanes

3.12.2020 - 20:00

3.12.2020 - 20:00

Álftanes

-

Þróttur Vogum


3.12.2020 - 20:00

-

Álftanes

Þróttur Vogum



Leikumferð 9

5.12.2020 - 14:00

Íþróttahúsið Torfnesi

5.12.2020 - 14:00

5.12.2020 - 14:00

Vestri

-

Fylkir


5.12.2020 - 14:00

-

Vestri

Fylkir

5.12.2020 - 14:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

5.12.2020 - 14:00

5.12.2020 - 14:00

Þróttur Nes

-

HK


5.12.2020 - 14:00

-

Þróttur Nes

HK

6.12.2020 - 14:00

Íþróttahúsið í Hveragerði

6.12.2020 - 14:00

6.12.2020 - 14:00

Hamar

-

KA


6.12.2020 - 14:00

-

Hamar

KA

12.12.2020 - 14:00

Varmá

12.12.2020 - 14:00

12.12.2020 - 14:00

Afturelding

-

Álftanes


12.12.2020 - 14:00

-

Afturelding

Álftanes

12.12.2020 - 14:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

12.12.2020 - 14:00

12.12.2020 - 14:00

Þróttur Nes

-

Vestri


12.12.2020 - 14:00

-

Þróttur Nes

Vestri



Leikumferð 10

20.1.2021 - 20:30

Fagrilundur

20.1.2021 - 20:30

20.1.2021 - 20:30

HK

-

Fylkir


20.1.2021 - 20:30

-

HK

Fylkir

23.1.2021 - 13:00

Álftanes

23.1.2021 - 13:00

23.1.2021 - 13:00

Álftanes

-

Þróttur Nes


23.1.2021 - 13:00

-

Álftanes

Þróttur Nes

23.1.2021 - 14:00

Varmá

23.1.2021 - 14:00

23.1.2021 - 14:00

Afturelding

-

KA


23.1.2021 - 14:00

-

Afturelding

KA

23.1.2021 - 14:00

Íþróttahúsið Torfnesi

23.1.2021 - 14:00

23.1.2021 - 14:00

Vestri

-

Hamar


23.1.2021 - 14:00

-

Vestri

Hamar



Leikumferð 11

27.1.2021 - 20:00

Vogabæjarhöllin

27.1.2021 - 20:00

27.1.2021 - 20:00

Þróttur Vogum

-

Álftanes


27.1.2021 - 20:00

-

Þróttur Vogum

Álftanes

27.1.2021 - 20:15

KA-heimilið

27.1.2021 - 20:15

27.1.2021 - 20:15

KA

-

Fylkir


27.1.2021 - 20:15

-

KA

Fylkir

29.1.2021 - 20:00

Fagrilundur

29.1.2021 - 20:00

29.1.2021 - 20:00

HK

-

Vestri


29.1.2021 - 20:00

-

HK

Vestri

31.1.2021 - 14:00

Íþróttahúsið í Hveragerði

31.1.2021 - 14:00

31.1.2021 - 14:00

Hamar

-

Vestri


31.1.2021 - 14:00

-

Hamar

Vestri



Leikumferð 12

5.2.2021 - 20:00

Álftanes

5.2.2021 - 20:00

5.2.2021 - 20:00

Álftanes

-

KA


5.2.2021 - 20:00

-

Álftanes

KA

5.2.2021 - 20:30