MIZUNODEILD kvenna

MIZUNODEILD kvenna 2020-2021

select
Mizunodeild kvenna 2020-2021 Mizunodeild kvenna Matches

Leikumferð 1

18.9.2020 - 20:00

KA-heimilið

18.9.2020 - 20:00

18.9.2020 - 20:00

KA

2 - 3

Afturelding

Óskar Þórðarson
Sigurbjörn Árni Arngrímsson

18.9.2020 - 20:00

2 - 3

KA

Afturelding

23.9.2020 - 20:00

KA-heimilið

23.9.2020 - 20:00

23.9.2020 - 20:00

KA

1 - 3

HK

Jón Ólafur Valdimarsson
Gunnar Garðarsson

23.9.2020 - 20:00

1 - 3

KA

HK



Leikumferð 2

Frestað um óákveðinn tíma

Fagrilundur

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

HK

-

Þróttur Nes

Zdravko Demirev
Jón Ólafur Valdimarsson

Frestað um óákveðinn tíma

-

HK

Þróttur Nes

Frestað um óákveðinn tíma

Fagrilundur

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

HK

-

Þróttur Nes

Sigríður Pálsdóttir
Valgeir Valgeirsson

Frestað um óákveðinn tíma

-

HK

Þróttur Nes

Frestað um óákveðinn tíma

Laugardalshöll

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Þróttur Reykjavík

-

Afturelding

Sævar Már Guðmundsson
Kristján Geir Guðmundsson

Frestað um óákveðinn tíma

-

Þróttur Reykjavík

Afturelding

3.10.2020 - 16:00

Ásgarður

3.10.2020 - 16:00

3.10.2020 - 16:00

Álftanes

2 - 3

KA

Sævar Már Guðmundsson
Jón Ólafur Valdimarsson

3.10.2020 - 16:00

2 - 3

Álftanes

KA



Leikumferð 3

Frestað um óákveðinn tíma

KA-heimilið

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

KA

-

Þróttur Reykjavík


Frestað um óákveðinn tíma

-

KA

Þróttur Reykjavík

Frestað um óákveðinn tíma

Varmá

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Afturelding

-

HK


Frestað um óákveðinn tíma

-

Afturelding

HK

Frestað um óákveðinn tíma

Íþróttahúsið í Neskaupstað

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Þróttur Nes

-

Álftanes


Frestað um óákveðinn tíma

-

Þróttur Nes

Álftanes

Frestað um óákveðinn tíma

Íþróttahúsið í Neskaupstað

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Þróttur Nes

-

Álftanes


Frestað um óákveðinn tíma

-

Þróttur Nes

Álftanes



Leikumferð 4

Frestað um óákveðinn tíma

Varmá

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Afturelding

-

Álftanes


Frestað um óákveðinn tíma

-

Afturelding

Álftanes

13.11.2020 - 20:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

13.11.2020 - 20:00

13.11.2020 - 20:00

Þróttur Nes

-

KA


13.11.2020 - 20:00

-

Þróttur Nes

KA

14.11.2020 - 16:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

14.11.2020 - 16:00

14.11.2020 - 16:00

Þróttur Nes

-

KA


14.11.2020 - 16:00

-

Þróttur Nes

KA



Leikumferð 5

18.11.2020 - 20:00

Fagrilundur

18.11.2020 - 20:00

18.11.2020 - 20:00

HK

-

Þróttur Reykjavík


18.11.2020 - 20:00

-

HK

Þróttur Reykjavík

22.11.2020 - 15:00

Álftanes

22.11.2020 - 15:00

22.11.2020 - 15:00

Álftanes

-

Afturelding


22.11.2020 - 15:00

-

Álftanes

Afturelding



Leikumferð 6

27.11.2020 - 20:00

Álftanes

27.11.2020 - 20:00

27.11.2020 - 20:00

Álftanes

-

HK


27.11.2020 - 20:00

-

Álftanes

HK

28.11.2020 - 16:00

KA-heimilið

28.11.2020 - 16:00

28.11.2020 - 16:00

KA

-

Þróttur Reykjavík


28.11.2020 - 16:00

-

KA

Þróttur Reykjavík



Leikumferð 7

2.12.2020 - 20:15

KA-heimilið

2.12.2020 - 20:15

2.12.2020 - 20:15

KA

-

Álftanes


2.12.2020 - 20:15

-

KA

Álftanes

5.12.2020 - 15:00

Laugardalshöll

5.12.2020 - 15:00

5.12.2020 - 15:00

Þróttur Reykjavík

-

KA


5.12.2020 - 15:00

-

Þróttur Reykjavík

KA

5.12.2020 - 17:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

5.12.2020 - 17:00

5.12.2020 - 17:00

Þróttur Nes

-

HK


5.12.2020 - 17:00

-

Þróttur Nes

HK

8.12.2020 - 20:00

Laugardalshöll

8.12.2020 - 20:00

8.12.2020 - 20:00

Þróttur Reykjavík

-

Álftanes


8.12.2020 - 20:00

-

Þróttur Reykjavík

Álftanes

9.12.2020 - 20:00

Fagrilundur

9.12.2020 - 20:00

9.12.2020 - 20:00

HK

-

Afturelding


9.12.2020 - 20:00

-

HK

Afturelding

16.12.2020 - 20:00

Varmá

16.12.2020 - 20:00

16.12.2020 - 20:00

Afturelding

-

Þróttur Reykjavík


16.12.2020 - 20:00

-

Afturelding

Þróttur Reykjavík



Leikumferð 8

20.1.2021 - 17:30

Fagrilundur

20.1.2021 - 17:30

20.1.2021 - 17:30

HK

-

Afturelding


20.1.2021 - 17:30

-

HK

Afturelding

23.1.2021 - 16:00

Álftanes

23.1.2021 - 16:00

23.1.2021 - 16:00

Álftanes

-

Þróttur Nes


23.1.2021 - 16:00

-

Álftanes

Þróttur Nes

24.1.2021 - 13:00

Laugardalshöll

24.1.2021 - 13:00

24.1.2021 - 13:00

Þróttur Reykjavík

-

Þróttur Nes

Valgeir Valgeirsson
Jón Ólafur Valdimarsson

24.1.2021 - 13:00

-

Þróttur Reykjavík

Þróttur Nes



Leikumferð 9

27.1.2021 - 20:00

Álftanes

27.1.2021 - 20:00

27.1.2021 - 20:00

Álftanes

-

HK


27.1.2021 - 20:00

-

Álftanes

HK

30.1.2021 - 16:00

KA-heimilið

30.1.2021 - 16:00

30.1.2021 - 16:00

KA

-

Afturelding


30.1.2021 - 16:00

-

KA

Afturelding

2.2.2021 - 20:00

Laugardalshöll

2.2.2021 - 20:00

2.2.2021 - 20:00

Þróttur Reykjavík

-

HK


2.2.2021 - 20:00

-

Þróttur Reykjavík

HK



Leikumferð 10

5.2.2021 - 20:00

Varmá

5.2.2021 - 20:00

5.2.2021 - 20:00

Afturelding

-

Þróttur Nes


5.2.2021 - 20:00

-

Afturelding

Þróttur Nes

6.2.2021 - 16:00

Varmá

6.2.2021 - 16:00

6.2.2021 - 16:00

Afturelding

-

Þróttur Nes


6.2.2021 - 16:00

-

Afturelding

Þróttur Nes

6.2.2021 - 16:00

Álftanes

6.2.2021 - 16:00

6.2.2021 - 16:00

Álftanes

-

KA


6.2.2021 - 16:00

-

Álftanes

KA

10.2.2021 - 20:00

Laugardalshöll

10.2.2021 - 20:00

10.2.2021 - 20:00

Þróttur Reykjavík

-

Álftanes


10.2.2021 - 20:00

-

Þróttur Reykjavík

Álftanes

13.2.2021 - 16:00

KA-heimilið

13.2.2021 - 16:00

13.2.2021 - 16:00

KA

-

HK


13.2.2021 - 16:00

-

KA

HK



Leikumferð 11

24.2.2021 - 20:00

Fagrilundur

24.2.2021 - 20:00

24.2.2021 - 20:00

HK

-

Þróttur Reykjavík


24.2.2021 - 20:00

-

HK

Þróttur Reykjavík

27.2.2021 - 16:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

27.2.2021 - 16:00

27.2.2021 - 16:00

Þróttur Nes

-

Afturelding


27.2.2021 - 16:00

-

Þróttur Nes

Afturelding



Leikumferð 12

3.3.2021 - 17:30

Varmá

3.3.2021 - 17:30

3.3.2021 - 17:30

Afturelding

-

Álftanes


3.3.2021 - 17:30

-

Afturelding

Álftanes

6.3.2021 - 15:00

Fagrilundur

6.3.2021 - 15:00

6.3.2021 - 15:00

HK

-

KA


6.3.2021 - 15:00

-

HK

KA

6.3.2021 - 15:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

6.3.2021 - 15:00

6.3.2021 - 15:00

Þróttur Nes

-

Þróttur Reykjavík


6.3.2021 - 15:00

-

Þróttur Nes

Þróttur Reykjavík

7.3.2021 - 13:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

7.3.2021 - 13:00

7.3.2021 - 13:00

Þróttur Nes

-

Þróttur Reykjavík


7.3.2021 - 13:00

-

Þróttur Nes

Þróttur Reykjavík



Leikumferð 13

17.3.2021 - 20:00

Varmá

17.3.2021 - 20:00

17.3.2021 - 20:00

Afturelding

-

KA


17.3.2021 - 20:00

-

Afturelding

KA

17.3.2021 - 20:00

Álftanes

17.3.2021 - 20:00

17.3.2021 - 20:00

Álftanes

-

Þróttur Reykjavík


17.3.2021 - 20:00

-

Álftanes

Þróttur Reykjavík



Leikumferð 14

21.3.2021 - 17:00

KA-heimilið

21.3.2021 - 17:00

21.3.2021 - 17:00

KA

-

Þróttur Nes


21.3.2021 - 17:00

-

KA

Þróttur Nes

21.3.2021 - 17:00

Fagrilundur

21.3.2021 - 17:00

21.3.2021 - 17:00

HK

-

Álftanes


21.3.2021 - 17:00

-

HK

Álftanes

21.3.2021 - 17:00

Laugardalshöll

21.3.2021 - 17:00

21.3.2021 - 17:00

Þróttur Reykjavík

-

Afturelding


21.3.2021 - 17:00

-

Þróttur Reykjavík

Afturelding