MIZUNODEILD kvenna

MIZUNODEILD kvenna 2020-2021

select
Mizunodeild kvenna 2020-2021 Mizunodeild kvenna Matches

Leikumferð 1

18.9.2020 - 20:00

KA-heimilið

18.9.2020 - 20:00

18.9.2020 - 20:00

KA

2 - 3

Afturelding

Óskar Þórðarson
Sigurbjörn Árni Arngrímsson

18.9.2020 - 20:00

2 - 3

KA

Afturelding

23.9.2020 - 20:00

KA-heimilið

23.9.2020 - 20:00

23.9.2020 - 20:00

KA

1 - 3

HK

Jón Ólafur Valdimarsson
Gunnar Garðarsson

23.9.2020 - 20:00

1 - 3

KA

HK



Leikumferð 2

3.10.2020 - 16:00

Ásgarður

3.10.2020 - 16:00

3.10.2020 - 16:00

Álftanes

2 - 3

KA

Sævar Már Guðmundsson
Jón Ólafur Valdimarsson

3.10.2020 - 16:00

2 - 3

Álftanes

KA



Leikumferð 3

16.1.2021 - 13:00

Fagrilundur

16.1.2021 - 13:00

16.1.2021 - 13:00

HK

3 - 0

Þróttur Nes

Jón Ólafur Valdimarsson
Zdravko Demirev

16.1.2021 - 13:00

3 - 0

HK

Þróttur Nes

17.1.2021 - 12:00

Fagrilundur

17.1.2021 - 12:00

17.1.2021 - 12:00

HK

3 - 1

Þróttur Nes

Sævar Már Guðmundsson
Kristján Geir Guðmundsson

17.1.2021 - 12:00

3 - 1

HK

Þróttur Nes

17.1.2021 - 15:00

KA-heimilið

17.1.2021 - 15:00

17.1.2021 - 15:00

KA

3 - 1

Álftanes

Sigurbjörn Árni Arngrímsson
Gunnar Garðarsson

17.1.2021 - 15:00

3 - 1

KA

Álftanes

17.1.2021 - 16:00

Digranes

17.1.2021 - 16:00

17.1.2021 - 16:00

Þróttur Reykjavík

0 - 3

Afturelding

Ismar Hadziredzepovic
Valgeir Valgeirsson

17.1.2021 - 16:00

0 - 3

Þróttur Reykjavík

Afturelding



Leikumferð 4

22.1.2021 - 20:00

Varmá

22.1.2021 - 20:00

22.1.2021 - 20:00

Afturelding

3 - 0

Álftanes

Kristján Geir Guðmundsson
Sævar Már Guðmundsson

22.1.2021 - 20:00

3 - 0

Afturelding

Álftanes



Leikumferð 5

29.1.2021 - 20:00

Álftanes

29.1.2021 - 20:00

29.1.2021 - 20:00

Álftanes

1 - 3

HK

Árni Jón Eggertsson
Jón Ólafur Valdimarsson

29.1.2021 - 20:00

1 - 3

Álftanes

HK

29.1.2021 - 20:00

Varmá

29.1.2021 - 20:00

29.1.2021 - 20:00

Afturelding

2 - 3

KA

Sævar Már Guðmundsson
Sigríður Pálsdóttir

29.1.2021 - 20:00

2 - 3

Afturelding

KA

30.1.2021 - 16:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

30.1.2021 - 16:00

30.1.2021 - 16:00

Þróttur Nes

3 - 2

Þróttur Reykjavík

Atli Freyr Björnsson
Katarzyna Melzacka

30.1.2021 - 16:00

3 - 2

Þróttur Nes

Þróttur Reykjavík

31.1.2021 - 13:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

31.1.2021 - 13:00

31.1.2021 - 13:00

Þróttur Nes

3 - 2

Þróttur Reykjavík

Katarzyna Melzacka
Atli Freyr Björnsson

31.1.2021 - 13:00

3 - 2

Þróttur Nes

Þróttur Reykjavík



Leikumferð 6

5.2.2021 - 20:00

KA-heimilið

5.2.2021 - 20:00

5.2.2021 - 20:00

KA

1 - 3

HK

Gunnar Garðarsson
Marinó Þorsteinsson

5.2.2021 - 20:00

1 - 3

KA

HK

6.2.2021 - 13:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

6.2.2021 - 13:00

6.2.2021 - 13:00

Þróttur Nes

0 - 3

Afturelding

Sigurfinnur Líndal Stefánsson
Atli Freyr Björnsson

6.2.2021 - 13:00

0 - 3

Þróttur Nes

Afturelding

7.2.2021 - 15:00

Digranes

7.2.2021 - 15:00

7.2.2021 - 15:00

Þróttur Reykjavík

3 - 2

Álftanes

Valgeir Valgeirsson
Jón Ólafur Valdimarsson

7.2.2021 - 15:00

3 - 2

Þróttur Reykjavík

Álftanes



Leikumferð 7

11.2.2021 - 20:00

Fagrilundur

11.2.2021 - 20:00

11.2.2021 - 20:00

HK

0 - 3

Afturelding

Jón Ólafur Valdimarsson
Katarzyna Melzacka

11.2.2021 - 20:00

0 - 3

HK

Afturelding

13.2.2021 - 15:00

KA-heimilið

13.2.2021 - 15:00

13.2.2021 - 15:00

KA

3 - 0

Þróttur Reykjavík

Gunnar Garðarsson
Marinó Þorsteinsson

13.2.2021 - 15:00

3 - 0

KA

Þróttur Reykjavík

13.2.2021 - 16:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

13.2.2021 - 16:00

13.2.2021 - 16:00

Þróttur Nes

3 - 2

Álftanes

Atli Freyr Björnsson
Sævar Már Guðmundsson

13.2.2021 - 16:00

3 - 2

Þróttur Nes

Álftanes

14.2.2021 - 11:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

14.2.2021 - 11:00

14.2.2021 - 11:00

Þróttur Nes

0 - 3

Álftanes

Sævar Már Guðmundsson
Atli Freyr Björnsson

14.2.2021 - 11:00

0 - 3

Þróttur Nes

Álftanes

14.2.2021 - 13:00

KA-heimilið

14.2.2021 - 13:00

14.2.2021 - 13:00

KA

3 - 0

Þróttur Reykjavík

Marinó Þorsteinsson
Bjarni Páll Vilhjálmsson

14.2.2021 - 13:00

3 - 0

KA

Þróttur Reykjavík



Leikumferð 8

17.2.2021 - 19:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

17.2.2021 - 19:00

17.2.2021 - 19:00

Þróttur Nes

0 - 3

KA

Atli Freyr Björnsson
Sigurfinnur Líndal Stefánsson

17.2.2021 - 19:00

0 - 3

Þróttur Nes

KA

17.2.2021 - 20:00

Varmá

17.2.2021 - 20:00

17.2.2021 - 20:00

Afturelding

3 - 2

Álftanes

Ismar Hadziredzepovic
Árni Jón Eggertsson

17.2.2021 - 20:00

3 - 2

Afturelding

Álftanes

17.2.2021 - 20:00

Fagrilundur

17.2.2021 - 20:00

17.2.2021 - 20:00

HK

3 - 0

Þróttur Reykjavík

Zdravko Demirev
Jón Ólafur Valdimarsson

17.2.2021 - 20:00

3 - 0

HK

Þróttur Reykjavík



Leikumferð 9

25.2.2021 - 20:00

Fagrilundur

25.2.2021 - 20:00

25.2.2021 - 20:00

HK

3 - 1

Afturelding

Katarzyna Melzacka
Jón Ólafur Valdimarsson

25.2.2021 - 20:00

3 - 1

HK

Afturelding

28.2.2021 - 13:00

Varmá

28.2.2021 - 13:00

28.2.2021 - 13:00

Afturelding

3 - 0

Þróttur Reykjavík

Guðný Rut Guðnadóttir
Sævar Már Guðmundsson

28.2.2021 - 13:00

3 - 0

Afturelding

Þróttur Reykjavík

28.2.2021 - 13:00

Álftanes

28.2.2021 - 13:00

28.2.2021 - 13:00

Álftanes

0 - 3

KA

Jón Ólafur Valdimarsson
Katarzyna Melzacka

28.2.2021 - 13:00

0 - 3

Álftanes

KA

28.2.2021 - 13:30

Íþróttahúsið í Neskaupstað

28.2.2021 - 13:30

28.2.2021 - 13:30

Þróttur Nes

0 - 3

HK

Atli Freyr Björnsson
Kristján Geir Guðmundsson

28.2.2021 - 13:30

0 - 3

Þróttur Nes

HK



Leikumferð 10

Frestað um óákveðinn tíma

Álftanes

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Álftanes

-

HK

Árni Jón Eggertsson
Kristján Geir Guðmundsson

Frestað um óákveðinn tíma

-

Álftanes

HK

19.3.2021 - 17:00

Varmá

19.3.2021 - 17:00

19.3.2021 - 17:00

Afturelding

3 - 0

Þróttur Nes

Jón Ólafur Valdimarsson
Kristján Geir Guðmundsson

19.3.2021 - 17:00

3 - 0

Afturelding

Þróttur Nes

20.3.2021 - 13:30

Varmá

20.3.2021 - 13:30

20.3.2021 - 13:30

Afturelding

3 - 1

Þróttur Nes

Katarzyna Melzacka
Guðný Rut Guðnadóttir

20.3.2021 - 13:30

3 - 1

Afturelding

Þróttur Nes

20.3.2021 - 15:00

Fagrilundur

20.3.2021 - 15:00

20.3.2021 - 15:00

HK

2 - 3

KA

Kristján Geir Guðmundsson
Zdravko Demirev

20.3.2021 - 15:00

2 - 3

HK

KA

21.3.2021 - 14:30

Digranes

21.3.2021 - 14:30

21.3.2021 - 14:30

Þróttur Reykjavík

1 - 3

KA

Sævar Már Guðmundsson
Ismar Hadziredzepovic

21.3.2021 - 14:30

1 - 3

Þróttur Reykjavík

KA



Leikumferð 11

Frestað um óákveðinn tíma

Fagrilundur

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

HK

-

Þróttur Reykjavík

Zdravko Demirev
Sigríður Pálsdóttir

Frestað um óákveðinn tíma

-

HK

Þróttur Reykjavík

Frestað um óákveðinn tíma

KA-heimilið

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

KA

-

Þróttur Nes

Óskar Þórðarson
Marinó Þorsteinsson

Frestað um óákveðinn tíma

-

KA

Þróttur Nes

Frestað um óákveðinn tíma

Digranes

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Þróttur Reykjavík

-

Afturelding

Katarzyna Melzacka
Sævar Már Guðmundsson

Frestað um óákveðinn tíma

-

Þróttur Reykjavík

Afturelding



Leikumferð 12

Frestað um óákveðinn tíma

Varmá

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Afturelding

-

HK

Sævar Már Guðmundsson
Kristján Geir Guðmundsson

Frestað um óákveðinn tíma

-

Afturelding

HK

Frestað um óákveðinn tíma

Álftanes

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Álftanes

-

Þróttur Nes

Árni Jón Eggertsson
Sævar Már Guðmundsson

Frestað um óákveðinn tíma

-

Álftanes

Þróttur Nes

Frestað um óákveðinn tíma

Digranes

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Þróttur Reykjavík

-

Þróttur Nes

Jón Ólafur Valdimarsson
Árni Jón Eggertsson

Frestað um óákveðinn tíma

-

Þróttur Reykjavík

Þróttur Nes

Frestað um óákveðinn tíma

Álftanes

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Álftanes

-

Þróttur Reykjavík

Kristján Geir Guðmundsson
Ismar Hadziredzepovic

Frestað um óákveðinn tíma

-

Álftanes

Þróttur Reykjavík



Leikumferð 13

Frestað um óákveðinn tíma

Digranes

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

Þróttur Reykjavík

-

Álftanes


Frestað um óákveðinn tíma

-

Þróttur Reykjavík

Álftanes

Frestað um óákveðinn tíma

Fagrilundur

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

HK

-

Álftanes


Frestað um óákveðinn tíma

-

HK

Álftanes

Frestað um óákveðinn tíma

KA-heimilið

Frestað um óákveðinn tíma

Frestað um óákveðinn tíma

KA

-

Afturelding


Frestað um óákveðinn tíma

-

KA

Afturelding



Leikumferð 14

23.4.2021 - 19:00

Íþróttahúsið í Neskaupstað

23.4.2021 - 19:00

23.4.2021 - 19:00

Þróttur Nes

-

KA


23.4.2021 - 19:00

-

Þróttur Nes

KA

23.4.2021 - 19:00

Álftanes

23.4.2021 - 19:00

23.4.2021 - 19:00

Álftanes

-

Afturelding


23.4.2021 - 19:00

-

Álftanes

Afturelding

23.4.2021 - 19:00

Digranes

23.4.2021 - 19:00

23.4.2021 - 19:00

Þróttur Reykjavík

-

HK


23.4.2021 - 19:00

-

Þróttur Reykjavík

HK