MIZUNODEILD kvenna 2017-2018


stigahæsti leikmaðurinn(points / sets)

#14

EiríksdóttirErla Rán 4,55(382/84)

#20

BartonJensen 4,37(153/35)

#5

Olmo GomezPaula Del 4,28(317/74)

#13

HamptonHaley Rena 4,18(351/84)

#99

MartinsAmanda Caroline 4,12(132/32)

besti uppgjafarinn(serve ace / sets)

#13

Vidal BouzaAna Maria 0,81(65/80)

#10

DerochieMikayla Marie 0,77(64/83)

#16

SmiljanicSladjana 0,73(53/73)

#6

SjöbergSofie 0,72(18/25)

besti blokkarinn(blokk stig / sets)

#8

SvavarsdóttirFjóla Rut 0,77(62/81)

#14

EiríksdóttirErla Rán 0,55(46/84)

#13

Vidal BouzaAna Maria 0,5(40/80)

#15

MoronuIjeoma 0,49(17/35)

stigahæsti leikmaðurinn(points)

reception - positivity %(fullkomin móttaka + móttaka) / öll móttaka

#16

SmiljanicSladjana 72%(267/370)

#7

PerezMaría Díaz 67%(94/141)

#11

FilipovaZaharina 63%(69/110)

#3

ApostolovaVelina 60%(246/409)

#5

Olmo GomezPaula Del 59%(185/315)

attack - excellent %sóknarstig / allar sóknir

#6

SjöbergSofie 77%(73/95)

#5

Olmo GomezPaula Del 74%(257/346)

#16

SmiljanicSladjana 74%(224/304)

#15

MoronuIjeoma 72%(84/117)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Haley R.H.
(Afturelding)
MIÐJA 2  
Særún B.E.
(Þróttur Nes)
KANTUR 1  
Sladjana S.
(Völsungur)

KANTUR 2  
Paula D.O.G.
(Þróttur Nes)
MIÐJA 1  
Fjóla R.S.
(Afturelding)
UPPSPILARI 1  
Jóna B.G.
(Völsungur)
LIBERO 1  
Maria P.
(HK)
  • LIBERO 2  
    Kristina A.
    (Afturelding)
  • UPPSPILARI 2  
    Ana M.V.B.
    (Þróttur Nes)
  • MIÐJA 3  
    Hanna M.F.
    (HK)
  • MIÐJA 4  
    Sigdís L.S.
    (Afturelding)
  • DÍÓ 2  
    Erla R..E.
    (Stjarnan)
  • KANTUR 3  
    Helena K.G.
    (Þróttur Nes)
  • KANTUR 4  
    Matthildur E.
    (HK)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Haley R.H.
(Afturelding)
MIÐJA 2  
Særún B.E.
(Þróttur Nes)
KANTUR 1  
Sladjana S.
(Völsungur)

KANTUR 2  
Paula D.O.G.
(Þróttur Nes)
MIÐJA 1  
Fjóla R.S.
(Afturelding)
UPPSPILARI 1  
Jóna B.G.
(Völsungur)
LIBERO 1  
Maria P.
(HK)
  • LIBERO 2  
    Kristina A.
    (Afturelding)
  • UPPSPILARI 2  
    Ana M.V.B.
    (Þróttur Nes)
  • MIÐJA 3  
    Hanna M.F.
    (HK)
  • MIÐJA 4  
    Sigdís L.S.
    (Afturelding)
  • DÍÓ 2  
    Erla R..E.
    (Stjarnan)
  • KANTUR 3  
    Helena K.G.
    (Þróttur Nes)
  • KANTUR 4  
    Matthildur E.
    (HK)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Haley R.H.
(Afturelding)
MIÐJA 2  
Særún B.E.
(Þróttur Nes)
KANTUR 1  
Sladjana S.
(Völsungur)

KANTUR 2  
Paula D.O.G.
(Þróttur Nes)
MIÐJA 1  
Fjóla R.S.
(Afturelding)
UPPSPILARI 1  
Jóna B.G.
(Völsungur)
LIBERO 1  
Maria P.
(HK)
LIBERO 2  
Kristina A.
(Afturelding)
UPPSPILARI 2  
Ana M.V.B.
(Þróttur Nes)
MIÐJA 3  
Hanna M.F.
(HK)
KANTUR 3  
Helena K.G.
(Þróttur Nes)
MIÐJA 4  
Sigdís L.S.
(Afturelding)
KANTUR 4  
Matthildur E.
(HK)
DÍÓ 2  
Erla R..E.
(Stjarnan)