Bikarkeppni karla


Bikarkeppni BLÍ Bikarkeppni BLÍ Standing

stigahæsti leikmaðurinn(points / sets)

#15

KempistyPiotr 5,25(63/12)

#6

MatthíasHaraldsson 4,17(50/12)

#3

ValgeirssonValgeir 3,17(38/12)

#1

HristiyanDimitrov 2,83(34/12)

#14

BirgissonÆvarr Freyr 2,58(31/12)

besti uppgjafarinn(serve ace / sets)

#15

KempistyPiotr 0,5(6/12)

#11

SzewczykFilip Pawel 0,42(5/12)

#5

HlöðverssonHlöðver 0,36(4/11)

#14

BirgissonÆvarr Freyr 0,25(3/12)

#13

Gonzalez VicenteBorja 0,25(3/12)

besti blokkarinn(blokk stig / sets)

#3

MöllerMarteinn 1,33(16/12)

#12

PéturssonAtli Fannar 0,42(5/12)

#6

MatthíasHaraldsson 0,33(4/12)

#14

BirgissonÆvarr Freyr 0,25(3/12)

stigahæsti leikmaðurinn(points)

reception - positivity %(fullkomin móttaka + móttaka) / öll móttaka

#6

MatthíasHaraldsson 75%(56/75)

#13

Valþór IngiKarlsson 62%(54/87)

#15

ÓmarssonÞórarinn 60%(67/112)

#14

BirgissonÆvarr Freyr 57%(57/100)

attack - excellent %sóknarstig / allar sóknir

#15

KempistyPiotr 55%(55/100)

#14

BirgissonÆvarr Freyr 46%(25/54)

#1

HristiyanDimitrov 46%(30/65)

#5

HlöðverssonHlöðver 44%(19/43)

#6

MatthíasHaraldsson 42%(45/106)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Kempisty P..
(KA)
MIÐJA 2  
Stefánsson A.
(Stjarnan)
KANTUR 1  
Birgisson Æ.F.
(KA)

KANTUR 2  
Gunnarsson E.
(Stjarnan)
MIÐJA 1  
Möller M.
(KA)
UPPSPILARI 1  
Borja G.V.
(Þróttur Nes)
LIBERO 1  
Geirsson H.I.
(Stjarnan)
  • LIBERO 2  
    Árnason R.
    (Afturelding)
  • UPPSPILARI 2  
  • MIÐJA 3  
    Bogason R.
    (Hrunamenn)
  • MIÐJA 4  
    Sigurjónsson A.H.
    (Þróttur R/Fylkir)
  • DÍÓ 2  
    Orlovs A.
    (HK)
  • KANTUR 3  
    Majewicz K.
    (Afturelding)
  • KANTUR 4  
    Gíslason F.Þ.
    (HK)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Kempisty P..
(KA)
MIÐJA 2  
Stefánsson A.
(Stjarnan)
KANTUR 1  
Birgisson Æ.F.
(KA)

KANTUR 2  
Gunnarsson E.
(Stjarnan)
MIÐJA 1  
Möller M.
(KA)
UPPSPILARI 1  
Borja G.V.
(Þróttur Nes)
LIBERO 1  
Geirsson H.I.
(Stjarnan)
  • LIBERO 2  
    Árnason R.
    (Afturelding)
  • UPPSPILARI 2  
  • MIÐJA 3  
    Bogason R.
    (Hrunamenn)
  • MIÐJA 4  
    Sigurjónsson A.H.
    (Þróttur R/Fylkir)
  • DÍÓ 2  
    Orlovs A.
    (HK)
  • KANTUR 3  
    Majewicz K.
    (Afturelding)
  • KANTUR 4  
    Gíslason F.Þ.
    (HK)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Kempisty P..
(KA)
MIÐJA 2  
Stefánsson A.
(Stjarnan)
KANTUR 1  
Birgisson Æ.F.
(KA)

KANTUR 2  
Gunnarsson E.
(Stjarnan)
MIÐJA 1  
Möller M.
(KA)
UPPSPILARI 1  
Borja G.V.
(Þróttur Nes)
LIBERO 1  
Geirsson H.I.
(Stjarnan)
LIBERO 2  
Árnason R.
(Afturelding)
UPPSPILARI 2  
MIÐJA 3  
Bogason R.
(Hrunamenn)
KANTUR 3  
Majewicz K.
(Afturelding)
MIÐJA 4  
Sigurjónsson A.H.
(Þróttur R/Fylkir)
KANTUR 4  
Gíslason F.Þ.
(HK)
DÍÓ 2  
Orlovs A.
(HK)