Kjörísbikar kvenna


stigahæsti leikmaðurinn(points / sets)

#3

VelinaApostolova 7(14/2)

#13

Ana MariaVidal Bouza 5,75(23/4)

#12

ElísabetEinarsdóttir 5,33(16/3)

besti uppgjafarinn(serve ace / sets)

#3

VelinaApostolova 3,5(7/2)

#8

BirtaBjörnsdóttir 1,33(4/3)

#10

MarikaMakinen 1(2/2)

besti blokkarinn(blokk stig / sets)

#16

Katrín SaraReyes 0,6(3/5)

reception - positivity %(fullkomin móttaka + móttaka) / öll móttaka

#3

VelinaApostolova 83%(5/6)

#20

SladjanaSmiljanic 72%(13/18)

#13

Ana MariaVidal Bouza 69%(11/16)

#2

HjördísEiríksdóttir 61%(11/18)

attack - excellent %sóknarstig / allar sóknir

#12

ElísabetEinarsdóttir 88%(14/16)

#13

Ana MariaVidal Bouza 78%(18/23)

#3

VelinaApostolova 78%(7/9)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Grétarsdóttir T.D.
(Afturelding)
MIÐJA 2  
Eiríksdóttir E.R.
(Stjarnan)
KANTUR 1  
Apostolova V.
(Afturelding)

KANTUR 2  
Gunnarsdóttir K.B.
(Afturelding)
MIÐJA 1  
Sigurðardóttir F.
(HK)
UPPSPILARI 1  
Ásgeirsdóttir E.B.
(HK)
LIBERO 1  
Hjaltadóttir L.
(Stjarnan)
  • LIBERO 2  
    Þorvarðardóttir V.K.
    (Þróttur Nes)
  • UPPSPILARI 2  
    Þórhallsdóttir K.S.
    (Afturelding)
  • MIÐJA 3  
    Eiríksdóttir S.B.
    (Þróttur Nes)
  • MIÐJA 4  
    Árnadóttir U.
    (KA)
  • DÍÓ 2  
    Gunnarsdóttir M.
    (Þróttur R)
  • KANTUR 3  
    Einarsdóttir E.
    (HK)
  • KANTUR 4  
    Þrastardóttir S.
    (Þróttur R)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Grétarsdóttir T.D.
(Afturelding)
MIÐJA 2  
Eiríksdóttir E.R.
(Stjarnan)
KANTUR 1  
Apostolova V.
(Afturelding)

KANTUR 2  
Gunnarsdóttir K.B.
(Afturelding)
MIÐJA 1  
Sigurðardóttir F.
(HK)
UPPSPILARI 1  
Ásgeirsdóttir E.B.
(HK)
LIBERO 1  
Hjaltadóttir L.
(Stjarnan)
  • LIBERO 2  
    Þorvarðardóttir V.K.
    (Þróttur Nes)
  • UPPSPILARI 2  
    Þórhallsdóttir K.S.
    (Afturelding)
  • MIÐJA 3  
    Eiríksdóttir S.B.
    (Þróttur Nes)
  • MIÐJA 4  
    Árnadóttir U.
    (KA)
  • DÍÓ 2  
    Gunnarsdóttir M.
    (Þróttur R)
  • KANTUR 3  
    Einarsdóttir E.
    (HK)
  • KANTUR 4  
    Þrastardóttir S.
    (Þróttur R)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Grétarsdóttir T.D.
(Afturelding)
MIÐJA 2  
Eiríksdóttir E.R.
(Stjarnan)
KANTUR 1  
Apostolova V.
(Afturelding)

KANTUR 2  
Gunnarsdóttir K.B.
(Afturelding)
MIÐJA 1  
Sigurðardóttir F.
(HK)
UPPSPILARI 1  
Ásgeirsdóttir E.B.
(HK)
LIBERO 1  
Hjaltadóttir L.
(Stjarnan)
LIBERO 2  
Þorvarðardóttir V.K.
(Þróttur Nes)
UPPSPILARI 2  
Þórhallsdóttir K.S.
(Afturelding)
MIÐJA 3  
Eiríksdóttir S.B.
(Þróttur Nes)
KANTUR 3  
Einarsdóttir E.
(HK)
MIÐJA 4  
Árnadóttir U.
(KA)
KANTUR 4  
Þrastardóttir S.
(Þróttur R)
DÍÓ 2  
Gunnarsdóttir M.
(Þróttur R)