Kjörísbikar kvenna


stigahæsti leikmaðurinn(points / sets)

#13

Vidal BouzaAna Maria 5,71(40/7)

#12

ElísabetEinarsdóttir 5,2(52/10)

#13

KateYeazel 4,67(42/9)

#7

MichelleTraini 4(16/4)

besti uppgjafarinn(serve ace / sets)

#3

ApostolovaVelina 1,4(7/5)

#10

MarikaMakinen 1(2/2)

besti blokkarinn(blokk stig / sets)

#13

KateYeazel 0,56(5/9)

#13

Vidal BouzaAna Maria 0,43(3/7)

stigahæsti leikmaðurinn(points)

#13

KateYeazel 42

reception - positivity %(fullkomin móttaka + móttaka) / öll móttaka

#20

SmiljanicSladjana 72%(13/18)

#12

ElísabetEinarsdóttir 70%(23/33)

#13

Vidal BouzaAna Maria 67%(14/21)

attack - excellent %sóknarstig / allar sóknir

#13

KateYeazel 82%(36/44)

#12

ElísabetEinarsdóttir 75%(46/61)

#13

Vidal BouzaAna Maria 75%(33/44)

#6

KarlsdóttirMaría Rún 73%(22/30)

#7

MichelleTraini 73%(16/22)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Gunnarsdóttir M.
(Þróttur R)
MIÐJA 2  
Sigurðardóttir S.L.
(Afturelding)
KANTUR 1  
Einarsdóttir E.
(HK)

KANTUR 2  
Apostolova V.
(Afturelding)
MIÐJA 1  
Sigurðardóttir F.
(HK)
UPPSPILARI 1  
Karitas Ý.J.
(Afturelding)
LIBERO 1  
Hjaltadóttir L.
(Stjarnan)
  • LIBERO 2  
    Gunnarsdóttir D.E.
    (Völsungur)
  • UPPSPILARI 2  
    Stapleton C.R.
    (KA)
  • MIÐJA 3  
    Eiríksdóttir E.R.
    (Stjarnan)
  • MIÐJA 4  
    Árnadóttir U.
    (KA)
  • DÍÓ 2  
    Sigmundsdóttir L.B.
    (HK)
  • KANTUR 3  
    Einarsdóttir M.
    (HK)
  • KANTUR 4  
    Gunnarsdóttir K.B.
    (Afturelding)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Gunnarsdóttir M.
(Þróttur R)
MIÐJA 2  
Sigurðardóttir S.L.
(Afturelding)
KANTUR 1  
Einarsdóttir E.
(HK)

KANTUR 2  
Apostolova V.
(Afturelding)
MIÐJA 1  
Sigurðardóttir F.
(HK)
UPPSPILARI 1  
Karitas Ý.J.
(Afturelding)
LIBERO 1  
Hjaltadóttir L.
(Stjarnan)
  • LIBERO 2  
    Gunnarsdóttir D.E.
    (Völsungur)
  • UPPSPILARI 2  
    Stapleton C.R.
    (KA)
  • MIÐJA 3  
    Eiríksdóttir E.R.
    (Stjarnan)
  • MIÐJA 4  
    Árnadóttir U.
    (KA)
  • DÍÓ 2  
    Sigmundsdóttir L.B.
    (HK)
  • KANTUR 3  
    Einarsdóttir M.
    (HK)
  • KANTUR 4  
    Gunnarsdóttir K.B.
    (Afturelding)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Gunnarsdóttir M.
(Þróttur R)
MIÐJA 2  
Sigurðardóttir S.L.
(Afturelding)
KANTUR 1  
Einarsdóttir E.
(HK)

KANTUR 2  
Apostolova V.
(Afturelding)
MIÐJA 1  
Sigurðardóttir F.
(HK)
UPPSPILARI 1  
Karitas Ý.J.
(Afturelding)
LIBERO 1  
Hjaltadóttir L.
(Stjarnan)
LIBERO 2  
Gunnarsdóttir D.E.
(Völsungur)
UPPSPILARI 2  
Stapleton C.R.
(KA)
MIÐJA 3  
Eiríksdóttir E.R.
(Stjarnan)
KANTUR 3  
Einarsdóttir M.
(HK)
MIÐJA 4  
Árnadóttir U.
(KA)
KANTUR 4  
Gunnarsdóttir K.B.
(Afturelding)
DÍÓ 2  
Sigmundsdóttir L.B.
(HK)