5. deild kvenna

5. deild kvenna

select
5. deild kvenna 5. deild kvenna Matches

1. umferð okt

12.10.2019 - 09:00

Völlur 1

12.10.2019 - 09:00

12.10.2019 - 09:00

BFH B

1 - 2

BF Benecta

BLI Dómari

12.10.2019 - 09:00

1 - 2

BFH B

BF Benecta

12.10.2019 - 09:00

Völlur 2

12.10.2019 - 09:00

12.10.2019 - 09:00

KA Krákur

2 - 0

Einherji

BLI Dómari

12.10.2019 - 09:00

2 - 0

KA Krákur

Einherji

12.10.2019 - 09:00

Völlur 3

12.10.2019 - 09:00

12.10.2019 - 09:00

BFH C

0 - 2

Huginn

BLI Dómari

12.10.2019 - 09:00

0 - 2

BFH C

Huginn

12.10.2019 - 10:10

Völlur 1

12.10.2019 - 10:10

12.10.2019 - 10:10

HK E

0 - 2

Afturelding Töff

BLI Dómari

12.10.2019 - 10:10

0 - 2

HK E

Afturelding Töff

12.10.2019 - 10:10

Völlur 2

12.10.2019 - 10:10

12.10.2019 - 10:10

KA-Freyjur

2 - 0

Vestri B

BLI Dómari

12.10.2019 - 10:10

2 - 0

KA-Freyjur

Vestri B

12.10.2019 - 11:20

Völlur 1

12.10.2019 - 11:20

12.10.2019 - 11:20

BFH B

1 - 2

Afturelding Töff

BLI Dómari

12.10.2019 - 11:20

1 - 2

BFH B

Afturelding Töff

12.10.2019 - 11:20

Völlur 2

12.10.2019 - 11:20

12.10.2019 - 11:20

Huginn

2 - 1

Vestri B

BLI Dómari

12.10.2019 - 11:20

2 - 1

Huginn

Vestri B

12.10.2019 - 11:20

Völlur 3

12.10.2019 - 11:20

12.10.2019 - 11:20

KA Krákur

2 - 0

BFH C

BLI Dómari

12.10.2019 - 11:20

2 - 0

KA Krákur

BFH C

12.10.2019 - 12:30

Völlur 1

12.10.2019 - 12:30

12.10.2019 - 12:30

BF Benecta

2 - 0

HK E

BLI Dómari

12.10.2019 - 12:30

2 - 0

BF Benecta

HK E

12.10.2019 - 12:30

Völlur 2

12.10.2019 - 12:30

12.10.2019 - 12:30

Einherji

2 - 0

KA-Freyjur

BLI Dómari

12.10.2019 - 12:30

2 - 0

Einherji

KA-Freyjur

12.10.2019 - 13:40

Völlur 1

12.10.2019 - 13:40

12.10.2019 - 13:40

BFH B

2 - 1

Huginn

BLI Dómari

12.10.2019 - 13:40

2 - 1

BFH B

Huginn

12.10.2019 - 13:40

Völlur 2

12.10.2019 - 13:40

12.10.2019 - 13:40

BF Benecta

2 - 0

Vestri B

BLI Dómari

12.10.2019 - 13:40

2 - 0

BF Benecta

Vestri B

12.10.2019 - 13:40

Völlur 3

12.10.2019 - 13:40

12.10.2019 - 13:40

Einherji

0 - 2

Afturelding Töff

BLI Dómari

12.10.2019 - 13:40

0 - 2

Einherji

Afturelding Töff

12.10.2019 - 16:00

Völlur 2

12.10.2019 - 16:00

12.10.2019 - 16:00

KA Krákur

2 - 0

KA-Freyjur

BLI Dómari

12.10.2019 - 16:00

2 - 0

KA Krákur

KA-Freyjur

12.10.2019 - 17:10

Völlur 1

12.10.2019 - 17:10

12.10.2019 - 17:10

BFH C

2 - 0

HK E

BLI Dómari

12.10.2019 - 17:10

2 - 0

BFH C

HK E

13.10.2019 - 08:30

Völlur 1

13.10.2019 - 08:30

13.10.2019 - 08:30

BFH B

2 - 0

Vestri B

BLI Dómari

13.10.2019 - 08:30

2 - 0

BFH B

Vestri B

13.10.2019 - 08:30

Völlur 2

13.10.2019 - 08:30

13.10.2019 - 08:30

Afturelding Töff

0 - 2

KA-Freyjur

BLI Dómari

13.10.2019 - 08:30

0 - 2

Afturelding Töff

KA-Freyjur

13.10.2019 - 08:30

Völlur 3

13.10.2019 - 08:30

13.10.2019 - 08:30

Huginn

2 - 0

HK E

BLI Dómari

13.10.2019 - 08:30

2 - 0

Huginn

HK E

13.10.2019 - 09:40

Völlur 1

13.10.2019 - 09:40

13.10.2019 - 09:40

Einherji

2 - 1

BFH C

BLI Dómari

13.10.2019 - 09:40

2 - 1

Einherji

BFH C

13.10.2019 - 09:40

Völlur 2

13.10.2019 - 09:40

13.10.2019 - 09:40

BF Benecta

0 - 2

KA Krákur

BLI Dómari

13.10.2019 - 09:40

0 - 2

BF Benecta

KA Krákur

13.10.2019 - 10:50

Völlur 1

13.10.2019 - 10:50

13.10.2019 - 10:50

Vestri B

2 - 0

Afturelding Töff

BLI Dómari

13.10.2019 - 10:50

2 - 0

Vestri B

Afturelding Töff

13.10.2019 - 12:00

Völlur 3

13.10.2019 - 12:00

13.10.2019 - 12:00

HK E

0 - 2

Einherji

BLI Dómari

13.10.2019 - 12:00

0 - 2

HK E

Einherji

13.10.2019 - 12:00

Völlur 1

13.10.2019 - 12:00

13.10.2019 - 12:00

KA-Freyjur

2 - 1

Huginn

BLI Dómari

13.10.2019 - 12:00

2 - 1

KA-Freyjur

Huginn

13.10.2019 - 12:00

Völlur 2

13.10.2019 - 12:00

13.10.2019 - 12:00

BFH B

0 - 2

KA Krákur

BLI Dómari

13.10.2019 - 12:00

0 - 2

BFH B

KA Krákur

13.10.2019 - 13:10

Völlur 2

13.10.2019 - 13:10

13.10.2019 - 13:10

BFH C

2 - 1

BF Benecta

BLI Dómari

13.10.2019 - 13:10

2 - 1

BFH C

BF Benecta



2. umferð jan

18.1.2020 - 10:50

Varmá - völlur 2

18.1.2020 - 10:50

18.1.2020 - 10:50

HK E

2 - 0

KA Krákur

BLI Dómari

18.1.2020 - 10:50

2 - 0

HK E

KA Krákur

18.1.2020 - 10:50

Varmá - völlur 3

18.1.2020 - 10:50

18.1.2020 - 10:50

KA-Freyjur

0 - 2

BF Benecta

BLI Dómari

18.1.2020 - 10:50

0 - 2

KA-Freyjur

BF Benecta

18.1.2020 - 10:50

Varmá - völlur 4

18.1.2020 - 10:50

18.1.2020 - 10:50

Vestri B

2 - 0

Einherji

BLI Dómari

18.1.2020 - 10:50

2 - 0

Vestri B

Einherji

18.1.2020 - 10:50

Varmá - völlur 5

18.1.2020 - 10:50

18.1.2020 - 10:50

Afturelding Töff

1 - 2

Huginn

BLI Dómari

18.1.2020 - 10:50

1 - 2

Afturelding Töff

Huginn

18.1.2020 - 10:50

Varmá - völlur 6

18.1.2020 - 10:50

18.1.2020 - 10:50

BFH B

2 - 0

BFH C

BLI Dómari

18.1.2020 - 10:50

2 - 0

BFH B

BFH C

18.1.2020 - 14:20

Varmá - völlur 3

18.1.2020 - 14:20

18.1.2020 - 14:20

BFH B

2 - 0

HK E

BLI Dómari

18.1.2020 - 14:20

2 - 0

BFH B

HK E

18.1.2020 - 14:20

Varmá - völlur 4

18.1.2020 - 14:20

18.1.2020 - 14:20

KA-Freyjur

2 - 0

BFH C

BLI Dómari

18.1.2020 - 14:20

2 - 0

KA-Freyjur

BFH C

18.1.2020 - 14:20

Varmá - völlur 5

18.1.2020 - 14:20

18.1.2020 - 14:20

Vestri B

0 - 2

KA Krákur

BLI Dómari

18.1.2020 - 14:20

0 - 2

Vestri B

KA Krákur

18.1.2020 - 14:20

Varmá - völlur 6

18.1.2020 - 14:20

18.1.2020 - 14:20

Afturelding Töff

0 - 2

BF Benecta

BLI Dómari

18.1.2020 - 14:20

0 - 2

Afturelding Töff

BF Benecta

18.1.2020 - 14:20

Varmá - völlur 7

18.1.2020 - 14:20

18.1.2020 - 14:20

Huginn

2 - 0

Einherji

BLI Dómari

18.1.2020 - 14:20

2 - 0

Huginn

Einherji

19.1.2020 - 08:30

Varmá - völlur 1

19.1.2020 - 08:30

19.1.2020 - 08:30

BFH B

2 - 0

Einherji

BLI Dómari

19.1.2020 - 08:30

2 - 0

BFH B

Einherji

19.1.2020 - 08:30

Varmá - völlur 2

19.1.2020 - 08:30

19.1.2020 - 08:30

BF Benecta

2 - 1

Huginn

BLI Dómari

19.1.2020 - 08:30

2 - 1

BF Benecta

Huginn

19.1.2020 - 08:30

Varmá - völlur 3

19.1.2020 - 08:30

19.1.2020 - 08:30

KA Krákur

2 - 0

Afturelding Töff

BLI Dómari

19.1.2020 - 08:30

2 - 0

KA Krákur

Afturelding Töff

19.1.2020 - 08:30

Varmá - völlur 4

19.1.2020 - 08:30

19.1.2020 - 08:30

BFH C

0 - 2

Vestri B

BLI Dómari

19.1.2020 - 08:30

0 - 2

BFH C

Vestri B

19.1.2020 - 08:30

Varmá - völlur 5

19.1.2020 - 08:30

19.1.2020 - 08:30

HK E

2 - 1

KA-Freyjur

BLI Dómari

19.1.2020 - 08:30

2 - 1

HK E

KA-Freyjur

19.1.2020 - 12:00

Varmá - völlur 5

19.1.2020 - 12:00

19.1.2020 - 12:00

BFH B

0 - 2

KA-Freyjur

BLI Dómari

19.1.2020 - 12:00

0 - 2

BFH B

KA-Freyjur

19.1.2020 - 12:00

Varmá - völlur 6

19.1.2020 - 12:00

19.1.2020 - 12:00

Vestri B

0 - 2

HK E

BLI Dómari

19.1.2020 - 12:00

0 - 2

Vestri B

HK E

19.1.2020 - 12:00

Varmá - völlur 7

19.1.2020 - 12:00

19.1.2020 - 12:00

Afturelding Töff

2 - 1

BFH C

BLI Dómari

19.1.2020 - 12:00

2 - 1

Afturelding Töff

BFH C

19.1.2020 - 12:00

Varmá - völlur 8

19.1.2020 - 12:00

19.1.2020 - 12:00

Huginn

0 - 2

KA Krákur

BLI Dómari

19.1.2020 - 12:00

0 - 2

Huginn

KA Krákur

19.1.2020 - 12:00

Varmá - völlur 9

19.1.2020 - 12:00

19.1.2020 - 12:00

Einherji

0 - 2

BF Benecta

BLI Dómari

19.1.2020 - 12:00

0 - 2

Einherji

BF Benecta

Úrslitakeppni 5.deild kvenna A úrslit - 5.d kv Matches

A úrslit 5. deild kvenna

Engir leikir settir á

B-Úrslitakeppni 5.deild kvenna B úrslit - 5.d kv Matches

B úrslit 5. deild kvenna

Engir leikir settir á