MIZUNODEILD kvenna 2018-2019


  • 20.10.2018 - 13:30

    Afturelding

    Völsungur

  • 21.10.2018 - 13:00

    Afturelding

    Völsungur

    
20.10.2018 - 13:30

Afturelding

Völsungur

21.10.2018 - 13:00

Afturelding

Völsungur

stigahæsti leikmaðurinn(points / sets)

#12

EinarsdóttirElísabet 4,33(13/3)

#3

EinarsdóttirMatthildur 3,33(10/3)

besti uppgjafarinn(serve ace / sets)

#7

OrtegaLaura Gázquez 0,67(2/3)

besti blokkarinn(blokk stig / sets)

#12

JónasardóttirVanda 0,67(2/3)

reception - positivity %(fullkomin móttaka + móttaka) / öll móttaka

#7

OrtegaLaura Gázquez 30%(6/20)

attack - excellent %sóknarstig / allar sóknir

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Heiða E.G.
(Þróttur Nes)
MIÐJA 2  
Særún B.E.
(Þróttur Nes)
KANTUR 1  
Einarsdóttir E.
(HK)

KANTUR 2  
Líney I.G.
(HK)
MIÐJA 1  
Hanna M.F.
(HK)
UPPSPILARI 1  
Edda B.Á.
(HK)
LIBERO 1  
Steinunn H.B.
(HK)
  • LIBERO 2  
    Valdís K.Þ.
    (Þróttur Nes)
  • UPPSPILARI 2  
  • MIÐJA 3  
    Sara Ó.S.
    (HK)
  • MIÐJA 4  
    Vanda J.
    (Þróttur Nes)
  • DÍÓ 2  
    María B.G.
    (Þróttur Nes)
  • KANTUR 3  
    Matthildur E.
    (HK)
  • KANTUR 4  
    Laura G.O.
    (Þróttur Nes)

Staðan

Mizunodeild KVK

  

Stig

Afturelding

0

Álftanes

0

HK

0

KA

0

Þróttur Nes

0

Þróttur Reykjavík

0

Völsungur

0

Staðan

Mizunodeild KVK

  

Stig

Afturelding

0

Álftanes

0

HK

0

KA

0

Þróttur Nes

0

Þróttur Reykjavík

0

Völsungur

0

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Heiða E.G.
(Þróttur Nes)
MIÐJA 2  
Særún B.E.
(Þróttur Nes)
KANTUR 1  
Einarsdóttir E.
(HK)

KANTUR 2  
Líney I.G.
(HK)
MIÐJA 1  
Hanna M.F.
(HK)
UPPSPILARI 1  
Edda B.Á.
(HK)
LIBERO 1  
Steinunn H.B.
(HK)
  • LIBERO 2  
    Valdís K.Þ.
    (Þróttur Nes)
  • UPPSPILARI 2  
  • MIÐJA 3  
    Sara Ó.S.
    (HK)
  • MIÐJA 4  
    Vanda J.
    (Þróttur Nes)
  • DÍÓ 2  
    María B.G.
    (Þróttur Nes)
  • KANTUR 3  
    Matthildur E.
    (HK)
  • KANTUR 4  
    Laura G.O.
    (Þróttur Nes)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Heiða E.G.
(Þróttur Nes)
MIÐJA 2  
Særún B.E.
(Þróttur Nes)
KANTUR 1  
Einarsdóttir E.
(HK)

KANTUR 2  
Líney I.G.
(HK)
MIÐJA 1  
Hanna M.F.
(HK)
UPPSPILARI 1  
Edda B.Á.
(HK)
LIBERO 1  
Steinunn H.B.
(HK)
LIBERO 2  
Valdís K.Þ.
(Þróttur Nes)
UPPSPILARI 2  
MIÐJA 3  
Sara Ó.S.
(HK)
KANTUR 3  
Matthildur E.
(HK)
MIÐJA 4  
Vanda J.
(Þróttur Nes)
KANTUR 4  
Laura G.O.
(Þróttur Nes)
DÍÓ 2  
María B.G.
(Þróttur Nes)