Kjörísbikar kvenna


  • 18:00 

    HK

    Völsungur

  • 23.3.2019 - 13:00

    Þróttur Nes

    KA

    
18:00 

HK

Völsungur

23.3.2019 - 13:00

Þróttur Nes

KA

stigahæsti leikmaðurinn(points / sets)

#6

GígjaGuðnadóttir 3,67(11/3)

#2

GunnarsdóttirMaría 3,67(11/3)

#4

Olmo GomezPaula Del 3,67(11/3)

besti uppgjafarinn(serve ace / sets)

#16

MedinaLuz 0,67(2/3)

besti blokkarinn(blokk stig / sets)

#6

GígjaGuðnadóttir 1,33(4/3)

#16

SmiljanicSladjana 1(1/1)

reception - positivity %(fullkomin móttaka + móttaka) / öll móttaka

#12

EinarsdóttirElísabet 75%(3/4)

#1

HjaltadóttirLaufey 58%(14/24)

attack - excellent %sóknarstig / allar sóknir

#4

Olmo GomezPaula Del 83%(10/12)

#4

GomezRut 75%(3/4)

#12

EinarsdóttirElísabet 75%(6/8)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Paula D.O.G.
(KA)
MIÐJA 2  
Ásta L.H.
(KA)
KANTUR 1  
Elísabet N.Y.H.
(Þróttur Reykjavík)

KANTUR 2  
María G.
(Þróttur Reykjavík)
MIÐJA 1  
Guðnadóttir G.
(KA)
UPPSPILARI 1  
Luz M.
(KA)
LIBERO 1  
Helga G.M.
(KA)
  • LIBERO 2  
    Laufey H.
    (Þróttur Reykjavík)
  • UPPSPILARI 2  
    Hekla H.
    (Þróttur Reykjav)
  • MIÐJA 3  
    Katla H.
    (Þróttur Reykjavík)
  • MIÐJA 4  
    Katrín S.R.
    (Þróttur Reykjavík)
  • DÍÓ 2  
    Eldey H.
    (Þróttur Reykjavík)
  • KANTUR 3  
    Hulda E.E.
    (KA)
  • KANTUR 4  
    Helena K.G.
    (KA)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Paula D.O.G.
(KA)
MIÐJA 2  
Ásta L.H.
(KA)
KANTUR 1  
Elísabet N.Y.H.
(Þróttur Reykjavík)

KANTUR 2  
María G.
(Þróttur Reykjavík)
MIÐJA 1  
Guðnadóttir G.
(KA)
UPPSPILARI 1  
Luz M.
(KA)
LIBERO 1  
Helga G.M.
(KA)
  • LIBERO 2  
    Laufey H.
    (Þróttur Reykjavík)
  • UPPSPILARI 2  
    Hekla H.
    (Þróttur Reykjav)
  • MIÐJA 3  
    Katla H.
    (Þróttur Reykjavík)
  • MIÐJA 4  
    Katrín S.R.
    (Þróttur Reykjavík)
  • DÍÓ 2  
    Eldey H.
    (Þróttur Reykjavík)
  • KANTUR 3  
    Hulda E.E.
    (KA)
  • KANTUR 4  
    Helena K.G.
    (KA)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Paula D.O.G.
(KA)
MIÐJA 2  
Ásta L.H.
(KA)
KANTUR 1  
Elísabet N.Y.H.
(Þróttur Reykjavík)

KANTUR 2  
María G.
(Þróttur Reykjavík)
MIÐJA 1  
Guðnadóttir G.
(KA)
UPPSPILARI 1  
Luz M.
(KA)
LIBERO 1  
Helga G.M.
(KA)
LIBERO 2  
Laufey H.
(Þróttur Reykjavík)
UPPSPILARI 2  
Hekla H.
(Þróttur Reykjav)
MIÐJA 3  
Katla H.
(Þróttur Reykjavík)
KANTUR 3  
Hulda E.E.
(KA)
MIÐJA 4  
Katrín S.R.
(Þróttur Reykjavík)
KANTUR 4  
Helena K.G.
(KA)
DÍÓ 2  
Eldey H.
(Þróttur Reykjavík)