Kjörísbikar Karla 2024


stigahæsti leikmaðurinn(points / sets)

#1

FijalkaDaniel 6,62(53/8)

#3

GraszaMarcin 5,67(34/6)

#6

WeinmeierTrey 5,33(16/3)

#11

SigurðssonHafsteinn Már 5,25(21/4)

#7

Garcia AsensioRaul 5,08(61/12)

besti uppgjafarinn(serve ace / sets)

#5

RucinskiMateusz 1(3/3)

#15

SveinssonBjarki 0,67(2/3)

#4

ÓlafssonHreinn Kári 0,67(2/3)

#3

GraszaMarcin 0,67(4/6)

#7

Garcia AsensioRaul 0,67(8/12)

besti blokkarinn(blokk stig / sets)

#8

ValdimarssonHafsteinn 1,45(16/11)

#17

NizioSebastian 1(6/6)

#8

ZoegaÍsak Tandri 0,92(11/12)

#1

PlankinRoman 0,75(3/4)

stigahæsti leikmaðurinn(points)

#7

LeikTomek 51

#30

BerwaldRafal 47

reception - positivity %(fullkomin móttaka + móttaka) / öll móttaka

#10

PośpiechMarcel 89%(8/9)

#20

BjörnssonArnar Birkir 86%(12/14)

#12

SvavarssonSverrir Bjarki 75%(24/32)

#15

SveinssonBjarki 67%(8/12)

#11

KristjánssonJakob 67%(18/27)

attack - excellent %sóknarstig / allar sóknir

#7

Garcia AsensioRaul 51%(49/97)

#8

ValdimarssonHafsteinn 50%(17/34)

#7

LeikTomek 48%(44/91)

#3

GraszaMarcin 48%(28/58)

#10

PośpiechMarcel 48%(13/27)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Raul G.A.
(Þróttur Fjarðabyggð)
MIÐJA 2  
Sebastian N.
(Vestri)
KANTUR 1  
Roman P.
(Afturelding)

KANTUR 2  
Tomek L.
(Hamar)
MIÐJA 1  
Hafsteinn V.
(Hamar)
UPPSPILARI 1  
Mateusz R.
(Stál-Úlfur)
LIBERO 1  
Arnar B.B.
(HK)
  • LIBERO 2  
    Jakob K.
    (Þróttur Fjarðabyggð)
  • UPPSPILARI 2  
    Damian S.
    (Hamar)
  • MIÐJA 3  
    Sebastian S.M.
    (Afturelding)
  • MIÐJA 4  
    Ísak T.Z.
    (Þróttur Fjarðabyggð)
  • DÍÓ 2  
    Damian M.
    (Stál-Úlfur)
  • KANTUR 3  
    Marcin G.
    (Vestri)
  • KANTUR 4  
    Oscar F.C.
    (KA)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Raul G.A.
(Þróttur Fjarðabyggð)
MIÐJA 2  
Sebastian N.
(Vestri)
KANTUR 1  
Roman P.
(Afturelding)

KANTUR 2  
Tomek L.
(Hamar)
MIÐJA 1  
Hafsteinn V.
(Hamar)
UPPSPILARI 1  
Mateusz R.
(Stál-Úlfur)
LIBERO 1  
Arnar B.B.
(HK)
  • LIBERO 2  
    Jakob K.
    (Þróttur Fjarðabyggð)
  • UPPSPILARI 2  
    Damian S.
    (Hamar)
  • MIÐJA 3  
    Sebastian S.M.
    (Afturelding)
  • MIÐJA 4  
    Ísak T.Z.
    (Þróttur Fjarðabyggð)
  • DÍÓ 2  
    Damian M.
    (Stál-Úlfur)
  • KANTUR 3  
    Marcin G.
    (Vestri)
  • KANTUR 4  
    Oscar F.C.
    (KA)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Raul G.A.
(Þróttur Fjarðabyggð)
MIÐJA 2  
Sebastian N.
(Vestri)
KANTUR 1  
Roman P.
(Afturelding)

KANTUR 2  
Tomek L.
(Hamar)
MIÐJA 1  
Hafsteinn V.
(Hamar)
UPPSPILARI 1  
Mateusz R.
(Stál-Úlfur)
LIBERO 1  
Arnar B.B.
(HK)
LIBERO 2  
Jakob K.
(Þróttur Fjarðabyggð)
UPPSPILARI 2  
Damian S.
(Hamar)
MIÐJA 3  
Sebastian S.M.
(Afturelding)
KANTUR 3  
Marcin G.
(Vestri)
MIÐJA 4  
Ísak T.Z.
(Þróttur Fjarðabyggð)
KANTUR 4  
Oscar F.C.
(KA)
DÍÓ 2  
Damian M.
(Stál-Úlfur)