Unbrokendeild Karla 2023/2024


  • 24.2.2024 - 14:00

    Þróttur Fjarðabyggð

    Afturelding

  • 24.2.2024 - 14:00

    KA

    Stál-Úlfur

  • 24.2.2024 - 16:00

    HK

    Völsungur/Efling

  • 25.2.2024 - 12:30

    Vestri

    Hamar

    
24.2.2024 - 14:00

Þróttur Fjarðabyggð

Afturelding

24.2.2024 - 14:00

KA

Stál-Úlfur

24.2.2024 - 16:00

HK

Völsungur/Efling

25.2.2024 - 12:30

Vestri

Hamar

stigahæsti leikmaðurinn(points / sets)

#1

FijalkaDaniel 6,5(39/6)

#3

CastrilloMiguel Mateo 5,05(303/60)

#7

Garcia AsensioRaul 4,98(299/60)

#7

LeikTomek 4,62(217/47)

#11

SigurðssonHafsteinn Már 4,29(249/58)

besti uppgjafarinn(serve ace / sets)

#1

FijalkaDaniel 0,83(5/6)

#5

RucinskiMateusz 0,8(8/10)

#1

PlankinRoman 0,75(38/51)

#97

JakubowskiRobert 0,68(13/19)

#7

LeikTomek 0,68(32/47)

besti blokkarinn(blokk stig / sets)

#8

ValdimarssonHafsteinn 0,79(41/52)

#7

Sævarsson MeyerSebastian 0,79(44/56)

#4

ValdimarssonKristján 0,7(35/50)

#10

OttóssonHermann Biering 0,61(36/59)

#13

BaldvinssonGísli Marteinn 0,58(38/65)

stigahæsti leikmaðurinn(points)

#6

WeinmeierTrey 225

#7

LeikTomek 217

reception - positivity %(fullkomin móttaka + móttaka) / öll móttaka

#17

KwiatkowskiMichal Artur 67%(16/24)

#14

DiatlovicEmil Már 67%(24/36)

#7

LeikTomek 64%(117/182)

#99

JeleniewskiMateusz 64%(23/36)

attack - excellent %sóknarstig / allar sóknir

#15

KempistyPiotr 64%(9/14)

#8

ValdimarssonHafsteinn 62%(97/157)

#1

FijalkaDaniel 57%(34/60)

#7

LeikTomek 55%(167/305)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Hafsteinn M.S.
(Afturelding)
MIÐJA 2  
Gísli M.B.
(KA)
KANTUR 1  
Roman P.
(Afturelding)

KANTUR 2  
Tomek L.
(Hamar)
MIÐJA 1  
Hafsteinn V.
(Hamar)
UPPSPILARI 1  
Svanur H.
(Þróttur F.)
LIBERO 1  
Antonio .F.O.
(Vestri)
  • LIBERO 2  
    Mateusz J.
    (KA)
  • UPPSPILARI 2  
    Marcin L.
    (Hamar)
  • MIÐJA 3  
    Sebastian S.M.
    (Afturelding)
  • MIÐJA 4  
    Hermann B.O.
    (KA)
  • DÍÓ 2  
    Raul G.A.
    (Þróttur Fjarðabyggð)
  • KANTUR 3  
    Raul G.A.
    (Þróttur Fjarðabyggð)
  • KANTUR 4  
    Marcel P.
    (Völsungur/Efling)

Staðan

ÚKK23/24

E.Kross kk 2024

N.Kross kk 2024

Staðan

ÚKK23/24

ÚKK23/24 Deildarleikir kk 23//24 Standing
LiðStigLeikirHrinurStigÚrslit leikjaHrinuhlutfallStigahlutfallPenalty
  SpilaðirUnnirTapaðirUnnarTapaðarUnninTöpuð3-03-13-22-31-30-3   

Hamar

40

14

13

1

41

5

1134

808

11

2

0

1

0

0

8,20

1,404

-

Afturelding

36

14

13

1

39

10

1169

963

9

1

3

0

0

1

3,90

1,214

-

Vestri

25

14

8

6

30

24

1230

1166

3

4

1

2

2

2

1,25

1,055

-

Þróttur Fjarðabyggð

21

14

6

8

27

25

1134

1119

5

1

0

3

3

2

1,08

1,013

-

KA

21

14

7

7

25

26

1137

1099

4

1

2

2

0

5

0,96

1,035

-

HK

16

14

6

8

20

29

1075

1067

3

1

2

0

2

6

0,69

1,008

-

Völsungur

9

14

3

11

13

35

957

1110

2

0

1

1

2

8

0,37

0,862

-

Stál-Úlfur

0

14

0

14

1

42

572

1076

0

0

0

0

1

13

0,02

0,532

-




ÚKK23/24 Deildarleikir kk 23//24 Standing Results Breakdown

Úrslit leikja

ÚKK23/24

Gestalið

Afturel

Hamar

HK

KA

Stál-Úl

ÞrótturF

Vestri

Völsungur

Heimalið

Afturelding (Afturel)

0 - 3

3 - 0

3 - 2

3 - 0

3 - 0

3 - 1

3 - 0

Hamar (Hamar)

2 - 3

3 - 0

3 - 0

3 - 0

3 - 0

3 - 1

3 - 0

HK (HK)

0 - 3

0 - 3

0 - 3

3 - 0

1 - 3

1 - 3

3 - 2

KA (KA)

0 - 3

0 - 3

2 - 3

3 - 0

3 - 2

3 - 2

3 - 1

Stál-Úlfur (Stál-Úl)

0 - 3

0 - 3

0 - 3

0 - 3

0 - 3

0 - 3

0 - 3

Þróttur Fjarðabyggð (ÞrótturF)

2 - 3

1 - 3

1 - 3

3 - 0

3 - 0

2 - 3

3 - 0

Vestri (Vestri)

0 - 3

0 - 3

3 - 0

3 - 0

3 - 1

3 - 1

3 - 1

Völsungur (Völsungur)

0 - 3

0 - 3

0 - 3

0 - 3

3 - 0

0 - 3

3 - 2

E.Kross kk 2024

Efri Kross kk 2024 Efri Kross Karla 2024 Standing
LiðStigLeikirHrinurStigÚrslit leikjaHrinuhlutfallStigahlutfallPenalty
  SpilaðirUnnirTapaðirUnnarTapaðarUnninTöpuð3-03-13-22-31-30-3   

Hamar

9

3

3

0

9

1

247

143

2

1

0

0

0

0

9,00

1,727

-

Afturelding

4

3

1

2

6

6

263

256

1

0

0

1

1

0

1,00

1,027

-

Þróttur Fjarðabyggð

3

3

1

2

3

6

192

211

1

0

0

0

0

2

0,50

0,910

-

Vestri

2

3

1

2

3

8

161

253

0

0

1

0

0

2

0,38

0,636

-




Efri Kross kk 2024 Efri Kross Karla 2024 Standing Results Breakdown

Úrslit leikja

Efri Kross kk 2024

Gestalið

Afturel

Hamar

ÞrótturF

Vestri

Heimalið

Afturelding (Afturel)

1 - 3

3 - 0

Hamar (Hamar)

3 - 0

Þróttur Fjarðabyggð (ÞrótturF)

0 - 3

3 - 0

Vestri (Vestri)

3 - 2

N.Kross kk 2024

Neðri Kross kk 2024 Neðri Kross Karla 2024 Standing
LiðStigLeikirHrinurStigÚrslit leikjaHrinuhlutfallStigahlutfallPenalty
  SpilaðirUnnirTapaðirUnnarTapaðarUnninTöpuð3-03-13-22-31-30-3   

KA

9

3

3

0

9

2

275

222

1

2

0

0

0

0

4,50

1,239

-

HK

4

3

1

2

6

6

275

275

1

0

0

1

1

0

1,00

1,000

-

Stál-Úlfur

3

3

1

2

4

6

213

231

1

0

0

0

1

1

0,67

0,922

-

Völsungur/Efling

2

3

1

2

3

8

230

265

0

0

1

0

0

2

0,38

0,868

-




Neðri Kross kk 2024 Neðri Kross Karla 2024 Standing Results Breakdown

Úrslit leikja

Neðri Kross kk 2024

Gestalið

HK

KA

Stál-Úl

Völsungur/Eflin

Heimalið

HK (HK)

1 - 3

3 - 0

KA (KA)

3 - 0

Stál-Úlfur (Stál-Úl)

1 - 3

3 - 0

Völsungur/Efling (Völsungur/Eflin)

3 - 2

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Hafsteinn M.S.
(Afturelding)
MIÐJA 2  
Gísli M.B.
(KA)
KANTUR 1  
Roman P.
(Afturelding)

KANTUR 2  
Tomek L.
(Hamar)
MIÐJA 1  
Hafsteinn V.
(Hamar)
UPPSPILARI 1  
Svanur H.
(Þróttur F.)
LIBERO 1  
Antonio .F.O.
(Vestri)
  • LIBERO 2  
    Mateusz J.
    (KA)
  • UPPSPILARI 2  
    Marcin L.
    (Hamar)
  • MIÐJA 3  
    Sebastian S.M.
    (Afturelding)
  • MIÐJA 4  
    Hermann B.O.
    (KA)
  • DÍÓ 2  
    Raul G.A.
    (Þróttur Fjarðabyggð)
  • KANTUR 3  
    Raul G.A.
    (Þróttur Fjarðabyggð)
  • KANTUR 4  
    Marcel P.
    (Völsungur/Efling)

DRAUMA LIÐ

DÍÓ 1  
Hafsteinn M.S.
(Afturelding)
MIÐJA 2  
Gísli M.B.
(KA)
KANTUR 1  
Roman P.
(Afturelding)

KANTUR 2  
Tomek L.
(Hamar)
MIÐJA 1  
Hafsteinn V.
(Hamar)
UPPSPILARI 1  
Svanur H.
(Þróttur F.)
LIBERO 1  
Antonio .F.O.
(Vestri)
LIBERO 2  
Mateusz J.
(KA)
UPPSPILARI 2  
Marcin L.
(Hamar)
MIÐJA 3  
Sebastian S.M.
(Afturelding)
KANTUR 3  
Raul G.A.
(Þróttur Fjarðabyggð)
MIÐJA 4  
Hermann B.O.
(KA)
KANTUR 4  
Marcel P.
(Völsungur/Efling)
DÍÓ 2  
Raul G.A.
(Þróttur Fjarðabyggð)